ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
ലജന്റ് | 06:45 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
മഹാരാജ | 07:05 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
സോപാനം | 07:15 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
മോന് | 07:20 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
നൈലാസ് | 08:40 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ജീസസ് | 09:05 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ശ്രീമണി | 07:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | തലശ്ശേരി | കേളോത്തുവയല്, ചക്കിട്ടപാറ, പെരുവണ്ണാമൂഴി, കുറ്റ്യാടി |
എയ്ഞ്ചല് | 06:20 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
ലോകാമ്പിക | 06:45 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
ബ്ലോസ്സം | 08:35 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
Displaying 51-60 of 141 results.