ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
ന്യൂ ഇന്ത്യ | 03:15 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി | കൂട്ടാലിട |
രമത | 03:15 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
കെ.എസ്.ആര് .ടി. സി | 03:20 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 03:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 03:30 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | താമരശ്ശേരി | തലയാട്, എസ്റ്റേറ്റ് മുക്ക് |
ലജന്റ് | 03:45 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
യുണൈറ്റഡ് | 03:50 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
നൈലാസ് | 03:50 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
കെ എസ് ആര് ടി സി | 04:25 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
നൈലാസ് | 04:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് |
Displaying 91-100 of 141 results.