ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
ലോകാമ്പിക | 06:45 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
ലോകാമ്പിക | 11:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
വിനായക | 01:30 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
ശ്രീമണി | 07:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | തലശ്ശേരി | കേളോത്തുവയല്, ചക്കിട്ടപാറ, പെരുവണ്ണാമൂഴി, കുറ്റ്യാടി |
ശ്രീമണി | 06:55 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
സാരഥി | 09:55 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | നരിനട |
സാരധി | 09:20 am | പേരാമ്പ്ര | കൂരാച്ചുണ്ട് | ചെമ്പ്ര |
സോപാനം | 06:00 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
സോപാനം | 08:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
സോപാനം | 06:20 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
Displaying 131-140 of 141 results.