ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
മഹാരാജ | 07:05 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
പി. കെ | 07:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | ചെമ്പ്ര | |
മഹാരാജ | 06:55 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
ലജന്റ് | 06:45 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ഗുരുകൃപ | 06:30 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി | കൂട്ടാലിട |
ഇബ്നു | 06:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
സോപാനം | 06:20 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
ആകാശ് | 06:10 pm | പേരാമ്പ്ര | കൂരാച്ചുണ്ട് | കായണ്ണ |
അല്മാസ് | 06:10 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 06:10 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | ആനിക്കാംപൊയില് | ബാലുശ്ശേരി |
Displaying 11-20 of 141 results.