ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
നൈലാസ് | 07:00 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
എയ്ഞ്ചല് | 07:05 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ എസ് ആര് ടി സി | 07:05 am | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 07:10 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
ശ്രീമണി | 07:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | തലശ്ശേരി | കേളോത്തുവയല്, ചക്കിട്ടപാറ, പെരുവണ്ണാമൂഴി, കുറ്റ്യാടി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 07:20 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കക്കയം | കരിയാത്തും പാറ |
യുണൈറ്റഡ് | 07:20 am | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ലജന്റ് | 07:20 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
ആകാശ് | 07:25 am | പേരാമ്പ്ര | കൂരാച്ചുണ്ട് | കായണ്ണ |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 07:30 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | കൂട്ടാലിട |
Displaying 11-20 of 141 results.