ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
മഹാരാജ | 07:55 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
മോന് | 07:20 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
നൈലാസ് | 08:40 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ജീസസ് | 09:05 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 06:15 am | താമരശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | എസ്റ്റേറ്റ് മുക്ക്,തലയാട് |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 07:10 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 10:45 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 03:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 05:40 am | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 09:00 am | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് |
Displaying 131-140 of 141 results.